

# CHAMA CHA WAHASIBU TANZANIA (TAA)



Mhasibu House, Barabara ya Bibi Titi Mohamed: S.L.P 459 Dar es Salaam.  
Simu mezani: +255 22 2151814, Simu ya kiganjani: 0769 167 278 / 0787 464 523, Barua pepe: info@taa.or.tz Tovuti:  
[www.taa.or.tz](http://www.taa.or.tz)

---

Fomu na 1.

## FOMU YA KUOMBA KUTEULIWA KUGOMBEA NAFASI RAIS, MAKAMU WA RAIS, NA UJUMBE BARAZA LA UONGOZI

A) Mimi \_\_\_\_\_ -  
\_\_\_\_\_ (me/ke), mwenye miaka \_\_\_\_\_, namba ya uanachama \_\_\_\_\_ nikiwa ni mwanachama wa Chama cha Wahasibu Tanzania (TAA) kwa miaka \_\_\_\_\_, naomba kuteuliwa kugombea nafasi ya \_\_\_\_\_ (Rais, Makamu wa Rais) katika uchaguzi wa mwaka \_\_\_\_\_

SAINI \_\_\_\_\_ YA \_\_\_\_\_ MGOMBEA \_\_\_\_\_  
TAREHE \_\_\_\_\_

NAMBA YA SIMU \_\_\_\_\_

### B) WADHAMINI

Jina	Namba ya Simu	Saini
1 _____	_____	_____
2 _____	_____	_____



kutekeleza wajibu wangu kwa chama katika nafasi hii niwajibishwe kwa mujibu wa kanuni za chama.

Saini ya Mgombea\_\_\_\_\_

N: B Ukirudisha fomu ambatanisha

- i. Picha Mbili.
- ii. Wasifu
- iii. Maelezo mafupi kwa nini unataka kugombea
- iv. Ambatanisha uthibitisho wa malipo ya gharama za kuchukua form kwa nafasi ya Rais/Makamu wa Rais 100,000/=